Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi bán căn hộ 3PN 3WC, căn góc view siêu đẹp vị trí: Khu phức hợp Charm City

Ngày đăng: 22/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán căn hộ, 3PN, 3 nhà VS, căn góc view siêu đẹp. Vị trí: Khu phức hợp Charm City Vincom 550, Dĩ An, TP. HCM. Thông tin nổi bật: - 3 phòng ngủ rộng rãi. - 3 nhà vệ sinh tiện nghi. - Căn góc - Siêu thoáng, đón ánh sáng tự nhiên. - View đẹp: Nhìn bao quát toàn khu, không bị chắn. - Nhà mới tinh, vào ở ngay. - Sổ hồng sẵn - Mua bán công chứng sang tên nhanh chóng. Hỗ trợ vay ngân hàng 80%. Tiện ích FULL: Hồ bơi, gym, TTTM, rạp phim, công viên cây xanh, khu vui chơi trẻ em. Liên hệ ngay: 0377456277Xuân). Dẫn xem nhà & làm việc trực tiếp với chủ nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

037 745 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,84 tỷ

3 PN, 3 WC
95 m²
29,89 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi bán căn hộ 3PN 3WC, căn góc view siêu đẹp vị trí: Khu phức hợp Charm City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.