Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ Bcons 2PN/2WC - chủ đầu tư Bcons uy tín trả góp theo tiến độ ân hạn gốc lãi 0%

Ngày đăng: 15/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thanh toán chỉ 262 triệu sở hữu ngay căn hộ 2PN tại căn hộ Bcons Solary nay là căn hộ TPHCM, ngân hàng cho vay lãi suất 0% trong 24 tháng, ân hạn gốc lên đến 5 năm. - Vị trí đắc địa cách Metro chỉ 0,8km, dễ dàng di chuyển trung tâm TP Hồ Chí Minh. - Với 81 tiện ích, nổi bật là 3 tầng trung tâm thương mại 10.000m², hồ bơi, rooftop garden ngay tầng 3, trường học, gym, spa, shophouse thương mại. - Diện tích đa dạng: + 46m² - 50m² 2PN + 1WC. + 52,6m², 54m2 2PN + 2WC. + 61m² 2PN + 2WC. - Thiết kế tối ưu, đón gió tự nhiên, view hồ bơi, công viên, view sông thoáng mát. - Tiềm năng sinh lời từ hạ tầng. + Giao điểm kết nối Quốc lộ 1K và Quốc lộ 1A. + 5 phút tới trung tâm y tế tp Dĩ An và 15 phút đến trung tâm hành chính Dĩ An. + 10 phút tới tuyến Metro Bến Thành - Suối Tiên, bến xe Miền Đông mới, siêu thị Big C. + 20 phút tới Vincom Thủ Đức, chợ Thủ Đức. + 30 phút tới trung tâm TP. HCM.

Xem thêm

Liên hệ:

090 963 ****

Vị trí bản đồ

1,67 tỷ

54 m²
30,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Garden, Đ. Phạm Hữu Lầu, P. Dĩ An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0909633805

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ Bcons 2PN/2WC - chủ đầu tư Bcons uy tín trả góp theo tiến độ ân hạn gốc lãi 0% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.