Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ chung cư Bcons Garden đường Phạm Hữu Lầu Dĩ An- HCM, loại 2pn 1wc rẻ full nội thất

Ngày đăng: 14/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ chung cư Bcons Garden đường Phạm Hữu Lầu Dĩ An- HCM, loại 2pn 1wc diện tích 43m2, cửa hướng Tây tứ trạch ban công hướng Đông tứ trạch view nội khu hồ bơi mát mẻ. Tầng trung đẹp, Full nội thất như hình. --- Giá 1590, hỗ trợ khách hàng vay bank ACE xem nhà LH e 0965825255 Diệu (có Zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

096 582 ****

Vị trí bản đồ

1,59 tỷ

2 PN, 1 WC
43 m²
36,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Garden, Đ. Phạm Hữu Lầu, P. Dĩ An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
HD

Hoàng Thị Thái Diệu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ chung cư Bcons Garden đường Phạm Hữu Lầu Dĩ An- HCM, loại 2pn 1wc rẻ full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.