Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Samsora Riverside, 930 triệu, 34m2, 1PN, 1WC, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 19/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Samsora Riverside là căn hộ CC xịn xò nằm trên đ. Xa Lộ Hà Nội, P. Bình Thắng, Dĩ An, Bình Dương. Với diện tích 34m2, căn hộ này có 1PN và 1WC, rất phù hợp cho những ai thích không gian ấm cúng nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi. Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy biến theo phong cách riêng. Giá bán chỉ 930 triệu VND, pháp lý đầy đủ, yên tâm về mặt giấy tờ. Cuộc sống ở đây tiện lợi vô cùng, gần công viên Lam Sơn, lý tưởng để thư giãn hay tập thể dục. Cách trường học, chợ/siêu thị chỉ tầm 2km, đảm bảo mọi nhu cầu sinh hoạt đều được đáp ứng nhanh chóng. Nếu muốn biết thêm chi tiết hay xem căn hộ, gọi ngay 0932013216 để gặp Phạm Thị Thu Hiền. Đừng bỏ lỡ cơ hội này!

Xem thêm

Liên hệ:

093 201 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

930 triệu

1 PN, 1 WC
34 m²
27,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Samsora Riverside, Đ. Quốc lộ 1A, P. Bình Thắng, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
PH

Phạm Thị Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Samsora Riverside, 930 triệu, 34m2, 1PN, 1WC, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.