Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3PN phong cách Nhật full nội nội cao cấp giá 2.8 tỷ thanh toán 10% nhận nhà

Ngày đăng: 08/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 81m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, tối ưu công năng, không gian thoáng mát. - Vị trí: Block ORION vị trí trung tâm dự án TT AVIO, kết nối nhanh đến tiện ích nội khu (hồ bơi, công viên, siêu thị) và các tuyến đường huyết mạch. + Di chuyển 5 Phút tới Chợ đầu mỗi Thủ Đức. + Di chuyển 20 Phút tới Bình Thạnh. + Di chuyển 30 Phút tới sân bay. + Di Chuyển 10 Phút tới làng Đại Học Quốc Gia. + Di Chuyển 3 Phút tới siêu Thị Vincom. + Di Chuyển 5 - 10 Phút tới Khu công nghiệp Sóng Thần, Vsip. + Bán kính 2KM có đầy đủ trường học các cấp, và trung tâm hành chính Dĩ An. - Nội thất: Bàn giao hoàn thiện full nội thất cơ bản (sàn gỗ, trần thạch cao, thiết bị vệ sinh cao cấp Hafale, Grohe), có ban công view đẹp. - Tiện ích dự án: Khu dân cư an ninh, đầy đủ tiện ích chuẩn resort: Hồ bơi, gym, khu vui chơi trẻ em, shophouse, trường học nội khu. - Pháp lý: Sổ hồng lâu dài. - Giá chỉ từ: 2.9tỷ (tùy vị trí căn). - Ngân hàng hỗ trợ vay tối đa lên tới 75%, ân hạn gốc lãi tới khi nhận nhà. - Chiết khấu lên tới 10,5%. Liên hệ ngay: 0765439826 để xem nhà mẫu & nhận ưu đãi!

Xem thêm

Liên hệ:

076 543 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

3 PN, 2 WC
81 m²
35,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
TT AVIO, Đ. ĐT 743C, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
TD

Tâm Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3PN phong cách Nhật full nội nội cao cấp giá 2.8 tỷ thanh toán 10% nhận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.