Tin đăng đã hết hạn.

Thanh toán chỉ 225tr nhận nhà, ngân hàng hỗ trợ 80% giá trị căn hộ

Ngày đăng: 06/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/22
Mô tả tin đăng

Căn hộ Bcons Solary là dự án của tập đoàn Bcons đang bán giai đoạn đầu tiên. - Gồm 4 tháp, cao 38 tầng, có TTTM và Căn Hộ Dịch Vụ. - 81 tiện ích: 3 tầng trung tâm thương mại, phố đi bộ, sân thể thao, trường mầm non,... - Diện tích:47m2 - Căn 2PN 2WC giá 1,76 tỷ bao hết thuế phí. ------------------------- Chính sách ưu đãi tại Bcons Solary. 1 Chiết khấu 6,1% trừ trực tiếp vào giá bán. 2 Thanh toán mỗi 2 tháng 1,5%. 3 Ký HĐMB chỉ từ 15% ân hạn nợ gốc và miễn lãi đến khi nhận nhà. 4 Ngân hàng hỗ trợ 80% giá trị căn hộ. 5 Nhận nhà quý 4/2027, sau 8 - 12 tháng là nhận luôn sổ hồng. 6 Hỗ trợ ân hạn gốc lên đến 5 năm. ------------------------- Bấm thang máy xuống là có ngay: - Trung tâm thương mại 3 tầng. - Sân thể thao,... - Sân vườn trên cao, hồ bơi tràn bờ tầng 4. - Phố đi bộ, công viên, Liên hệ em ngay để lựa chọn những vị trí căn đẹp 0937018678

Xem thêm

Liên hệ:

093 701 ****

Vị trí bản đồ

1,76 tỷ

2 PN, 2 WC
47 m²
37,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Solary, Đ. 4, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
ĐH

Đồng Thị Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thanh toán chỉ 225tr nhận nhà, ngân hàng hỗ trợ 80% giá trị căn hộ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.