Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư 53m2 Bcons Solary Tân Đông Hiệp, Bình Dương, giá chỉ 1.8 tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Thông tin mô tả Căn hộ chung cư tại Thành phố Dĩ An - Bình Dương Căn hộ chung cư Bcons Solary tại Đường số 4, Phường Tân Đông Hiệp, Thành phố Dĩ An, Bình Dương với diện tích 53m2 đang được chào bán với mức giá hấp dẫn 1.8 tỷ VND. Bất động sản được cấp sổ đỏ/sổ hồng đầy đủ, đảm bảo tính pháp lý rõ ràng và an toàn cho người mua. - Diện tích: 53.0 m2 - Số phòng ngủ: 2 - Phòng vệ sinh: 2 - Hướng ngôi nhà: Tây Bắc - Nội thất: Không có nội thất Bcons Solary là một dự án nổi bật, mang lại nhiều tiện ích cho cư dân, bao gồm khu vực vui chơi giải trí, hồ bơi, và các dịch vụ tiện ích khác giúp cải thiện chất lượng sống. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một căn hộ hiện đại trong một khu vực tiện lợi. CĂN HỘ BCONS SOLARY BỎ LỠ LẦN NÀY = 5 NĂM SAU NHÌN GIÁ MÀ HỐI 10 năm trước, Thảo Điền 1 tỷ - giờ 7-8 tỷ 5 năm trước, TP.Thủ Đức 1,5 tỷ - giờ 3 tỷ Bây giờ: Bcons Solary chỉ 1,8 tỷ và chuẩn bị tăng giá! Inbox hoặc gọi Quốc Nghĩa 0817991137 Đợi thêm 1 tháng, căn này sẽ không còn ở tầm giá này đâu! Bcons Solary với 81 tiện ít nội khu + đế 3 tầng Trung Tâm Thương Mại lớn sáng đi làm chiều đi vui chơi, mua sắm tại nơi ở gần Trường học cấp 1;2;3 và Đại học, Bệnh viện, các chung tâm siêu thị lớn như Go! Dĩ an, đi Metro vào vào Trung tâm Tp HCM quận 1 chỉ từ 25 phút Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ chung cư này tại 0817991137 - Quốc Nghĩa.

Xem thêm

Liên hệ:

081 799 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

2 PN, 2 WC
54 m²
33,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Bcons Solary, Đ. 4, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương

Quốc Nghĩa Đỗ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư 53m2 Bcons Solary Tân Đông Hiệp, Bình Dương, giá chỉ 1.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.