Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Bcons Garden, DT: 57m2 2PN, 2WC giá 1,499 tỷ, SH sang tên ngay, hỗ trợ vay ngân hàng

Ngày đăng: 15/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Bcons Garden. Diện tích: 57m2 2PN, 2WC. Giá: 1,499 tỷ. Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay. Ngân hàng cho vay 80% giá trị căn hộ trong 30 năm lãi suất ưu đãi 5,8%/năm. Tiện ích: Hồ bơi, công viên, siêu thị, trường học, shophouse, cafe, gym, spa... An ninh 24/7. Hotline: 0906360127 Mr Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 636 ****

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

2 PN, 2 WC
57 m²
26,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Garden, Đ. Phạm Hữu Lầu, P. Dĩ An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
PT

Phạm Quốc Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Bcons Garden, DT: 57m2 2PN, 2WC giá 1,499 tỷ, SH sang tên ngay, hỗ trợ vay ngân hàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.