Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ từ 4,5 triệu/tháng sở hữu ngay căn hộ Phú Đông Skyone chuẩn gu người trẻ

Ngày đăng: 04/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Không còn là giấc mơ xa vời bài toán mua nhà nay dễ dàng hơn bao giờ hết. Với phương thức thanh toán đột phá, chỉ từ 4,5 triệu/tháng, bạn hoàn toàn có thể sở hữu căn hộ Modern Ease thiết kế chuẩn gu, ngay cửa ngõ TP. HCM mở rộng, liền kề tuyến Metro số 1. - Chính sách tài chính linh hoạt Không áp lực ban đầu: + Thanh toán ban đầu chỉ 10% (~200 triệu) đến khi nhận nhà. + Được hỗ trợ thêm 10% từ Quỹ An Cư Phú Đông lãi suất 5%/năm, thanh toán khi nhận nhà. + Trả góp chỉ 4,5 triệu/tháng nhẹ nhàng như thuê nhà. + Lãi suất cố định 5%/năm trong 5 năm đầu an tâm tài chính dài hạn. - Thông tin dự án: + Tên dự án: Phú Đông SkyOne. + Chủ đầu tư: Phú Đông Group hơn 40 năm kinh nghiệm. + Vị trí: Mặt tiền DT743C, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An liền kề TP. Thủ Đức. + Quy mô: 2 Block cao 30 tầng 780 căn hộ mật độ xây dựng 36.5%. + Diện tích căn hộ: 42.5 72.8 m², trần cao 3 - 6m, thiết kế tối ưu cho gia đình trẻ. + Bàn giao: Quý III/2027 nội thất cao cấp hoàn thiện. - Tiện ích nội khu nổi bật: + Hồ bơi nước ấm 300 m² kèm Jacuzzi. + Phòng gym, yoga, khu BBQ, khu vui chơi trẻ em. + Công viên nội khu xanh mát. + An ninh 5 lớp, 200 + camera toàn khu. - Pháp lý minh bạch: + Đầy đủ giấy phép xây dựng, quy hoạch 1/500, chứng nhận QSDĐ. + Sổ hồng riêng từng căn dự kiến sau 3 - 6 tháng từ bàn giao. - Cơ hội chỉ dành cho khách nhanh tay số lượng căn giới hạn! - Liên hệ ngay để giữ suất đẹp và tham quan nhà mẫu: + Hotline: 0906536736 - Nhà mẫu & văn phòng bán hàng: + 2B Trần Thị Vững, An Bình, Dĩ An, TP. HCM. + Ngay tại dự án: 743C, Tân Đông Hiệp, Dĩ An. Website: www.phudong-skyone.net

Xem thêm

Liên hệ:

090 653 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,99 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
36,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Him Lam Phú Đông, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
TT

Trần Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ từ 4,5 triệu/tháng sở hữu ngay căn hộ Phú Đông Skyone chuẩn gu người trẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.