Tin đăng đã hết hạn.

Căn Hộ The Eastgate - cần bán căn view sài gòn, B19-16, full nội thất giá 1ty620

Ngày đăng: 01/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn Hộ The Eastgate - Phường Đông Hoà, Hồ Chí Minh cần bán 1 căn Studio 44,5m2 view sài gòn ( cực đẹp, cực mát) B19-16, full nội thất Giá chỉ 1,620 bao trọn thuế phí ... cho thuê giá 6tr-6tr5/tháng liên hệ: hoàng phúc để đi xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

096 150 ****

Vị trí bản đồ

1,62 tỷ

1 PN, 1 WC
44 m²
36,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The East Gate (Metro Tower), Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
HP

Hoàng Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Hộ The Eastgate - cần bán căn view sài gòn, B19-16, full nội thất giá 1ty620 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.