Tin đăng đã hết hạn.

Mua từ CDT Căn hộ HT Pearl 2PN 72.2m Giá tốt nhất thị trường Bao gồm toàn bộ chi phí!

Ngày đăng: 28/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ HT Pearl 2PN 72.2m Giá tốt nhất thị trường Bao gồm toàn bộ chi phí! Căn hộ thiết kế vuông vức, ban công thoáng mát, view đẹp. Vị trí đắt giá ngay mặt tiền Phạm Văn Đồng, sát GigaMall. Kết nối nhanh Thủ Đức Bình Thạnh sân bay Tân Sơn Nhất. Tiện ích nội khu chuẩn resort: hồ bơi, gym, công viên, khu vui chơi trẻ em... Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì: GigaMall, Vincom, bệnh viện, trường học... CHIA SẼ THÔNG TIN THẬT - XEM NHÀ THẬT TRÁNH MẤT NHIỀU THỜI GIAN Gọi Huỳnh: 0962281331 để chốt căn giá tốt nhất hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

096 228 ****

Vị trí bản đồ

2,77 tỷ

2 PN, 2 WC
72.2 m²
38,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
HT Pearl Bình Dương, Đ. Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0962281331

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mua từ CDT Căn hộ HT Pearl 2PN 72.2m Giá tốt nhất thị trường Bao gồm toàn bộ chi phí! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.