Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 93m2 3 phòng ngủ kế bên Vincom

Ngày đăng: 26/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Sát bên trung tâm mua sắm Vincom, ngã tư 550, phường Dĩ An TPHCM. Tọa lạc ngay mặt tiền DT743 - tòa tháp đầu tiên view hồ bơi thoáng mát diện tích khủng 93 mét vuông ba phòng ngủ rộng, đầy đủ nội thất mua ở hoặc cho thuê có dòng tiền đều để cho khách nước ngoài thuê đã có sổ hồng sở hữu lâu dài hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70%.

Xem thêm

Liên hệ:

090 313 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

3 PN, 2 WC
93 m²
24,19 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 93m2 3 phòng ngủ kế bên Vincom - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.