Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng 1PN phân khu Skyzen phân khu cao cấp nhất Picity Sky Park, chiết khấu cực ưu đãi

Ngày đăng: 25/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay căn hộ phân khu Skyzen phân khu cao cấp nhất Picity Sky Park tại Bình Đường 2, An Bình, Dĩ An, Bình Dương với chế độ thanh toán linh hoạt: + Đợt 1 đóng 10%. + Đợt 2 đóng 15% - 1 tháng sau. + Đợt 3 tháng 9/2027 đóng 45% khi ký hđmb - được hỗ trợ lãi 24 tháng khi vay. + Đợt 4: Quý 3/2028 nhận nhà đóng phần còn lại. + Thanh toán chỉ 350 triệu đến khi nhận nhà. Loại hình sản phẩm: Căn hộ ở & Officetel. Tổng số căn: 650 sản phẩm. + Officetel 31.5m2: 1.4 tỷ chưa trừ CK và chưa VAT. + Studio 36m2: 1.62 tỷ. - Tiện ích đa dạng 50 + gồm hồ bơi muối khoáng sàn kính vô cực, sky lounge, rạp chiếu phim, phòng tập Technogym, Kid Wonder và 3D golf. - Bàn giao công nghệ 4.0 tiện nghi, an toàn: Face ID, Camera AI, Smarthome. - Khối phòng sinh hoạt cộng đồng (SHCĐ): Tầng 1, tầng 2 và tầng 5. Tổng diện tích: 520 m². - Nhà trẻ (T1 - 2). Diện tích: 607.2 m². - Khu vực để xe máy: Vị trí: Tầng hầm và tầng 3, 4. - Khu vực mái: Bố trí hồ bơi, thiết bị kỹ thuật và tiện ích chung toà nhà. - Mảng xanh + Tiểu cảnh: Tổng diện tích cây xanh: Tầng 5 rộng 250 m², Tầng thượng (tầng 39) rộng 180m2. - Hồ bơi: Diện tích: 215 m². - Liên hệ: Mr. Danh CĐT: 0969976924 để nhận ưu đãi chiết khấu tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

096 997 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

1 PN, 1 WC
31.5 m²
44,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
PiCity Sky Park, Đ. Bình Đường 2, P. An Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
ND

Nguyen Van Danh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng 1PN phân khu Skyzen phân khu cao cấp nhất Picity Sky Park, chiết khấu cực ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.