Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn 2PN Phú Đông Sky Garden, 3,051 tỷ, view LandMark, LH: 0909599531

Ngày đăng: 22/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Gấp! CĐT bán gấp căn 2 phòng ngủ tại Phú Đông Sky Garden. Giá tốt. Liên hệ ngay: 0909599531 Thời điểm đón những cư dân đầu tiên về tổ ấm mới đã không còn xa, Phú Đông Sky Garden đang hoàn thiện từng ngày với diện mạo mới. Dạo quanh một vòng sảnh đón Phú Đông Sky Garden, có thể thấy nơi đây đã và đang hoàn thiện rất nhanh chóng, để mang đến không gian sang trọng, hiện đại chào đón cư dân về nhà. Hồ bơi nước ấm, siêu thị, gym, spa, khu vui chơi trẻ em, công viên nhiệt đới, trường mầm non, đảo cảnh quan, vườn thiên nhiên... Căn hộ nhà trống, đã hoàn thiện, view đẹp, tầng cao.

Xem thêm

Liên hệ:

090 959 ****

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
43,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phú Đông Sky Garden, Đ. An Bình, P. An Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
NS

Nguyễn Tấn Sang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn 2PN Phú Đông Sky Garden, 3,051 tỷ, view LandMark, LH: 0909599531 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.