Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp trong tháng 04, chính chủ căn hộ Honas Residence 2PN 2WC 67m2 giá chỉ 1.972 tỷ - Có sổ

Ngày đăng: 27/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán gấp căn hộ Honas Residence CH - 19.07. Em Hải gửi hoa hồng full 2% nhờ anh em chạy phụ ạ! Vị trí: Số 32 - 34 đường Bình Thung, Dĩ An, Bình Dương. Thông tin căn hộ: Diện tích: 67m2. Số phòng ngủ: 2 phòng ngủ. Số phòng vệ sinh: 2 nhà vệ sinh. Ban công thoáng mát, view đẹp. Nội thất: Nội thất cơ bản - hợp đồng thuê lại 5tr/tháng - đã có sổ. Ưu điểm nổi bật: Vị trí 03 mặt tiền đường Vành Đai 03 - Bình Thung - đường N2 - di chuyển về TP. Thủ Dầu Một - Đồng Nai rất thuận lợi. Tiện ích nội khu: Hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em. An ninh 24/7, môi trường sống văn minh. Gần chợ, trường học mẫu giáo - cấp 3 chỉ cách 100 - 1km, siêu thị ngay dưới chân căn hộ. Giá bán: Chỉ 1.972 tỷ bao thuê phí. Liên hệ: 0773344685 em Hải hỗ trợ xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

077 334 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,97 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
29,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Honas Residence, Đ. Bình Thung, P. Bình An, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
TH

Trần Quốc Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp trong tháng 04, chính chủ căn hộ Honas Residence 2PN 2WC 67m2 giá chỉ 1.972 tỷ - Có sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.