Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN+2WC 73m2 A-20-16 tầng 20 2,790 nhà mới 100% chưa sử dụng sổ sẵn hàng trực tiếp CĐT F0

Ngày đăng: 14/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn 2PN+2WC 73m2 A-20-16 tầng 20 2,790 nhà mới 100% chưa sử dụng sổ sẵn hàng trực tiếp CĐT F0 Em Trí phòng kinh doanh CĐT HT Pearl 0702920660 xin gửi đến qúy anh chị sản phẩm tốt nhất, phù hợp nhất tại HT Pearl. View trực diện hồ bơi - Diện tích: 72,3m². - Số phòng ngủ: 2PN. - Số phòng tắm: 2WC. - Hướng cửa chính: Tây Nam. - Hướng ban công: Đông Bắc. - Nội thất cơ bản: Bàn giao như chủ đầu tư. NHÀ MỚI 100% CHƯA SỬ DỤNG MUA TRỰC TIẾP CĐT Em Trí phòng kinh doanh CĐT HT Pearl 0702920660 xin gửi đến qúy anh chị sản phẩm tốt nhất, phù hợp nhất tại HT Pearl. Rổ hàng hiện tại em đang nắm hơn 100 căn giá mua trực tiếp CĐT nhà mới chưa sử dụng Phương thức thanh toán linh hoạt: NH hỗ trợ vay 80%. Ưu đãi lãi suất vay cho người trẻ dưới 35 tuổi, sở hữu căn nhà đầu tiên, lãi suất cố định 3 năm chỉ 5%. Vị trí căn hộ ngay làng ĐH Quốc Gia Thủ Đức. Kế bên chợ Đông Hòa thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm. + Cách trường tiểu học Đông Hòa 50m. + Cách chợ Đông Hoà 100m. + Cách GO Dĩ An 700m. + Cách cầu vượt Linh Xuân - bệnh viện Hoàn Mỹ chỉ 2km. + Cách ngã tư Thủ Đức chỉ 4km đi xe. + Tiện ích đa dạng phục vụ cư dân: Hồ bơi skyview, Hồ bơi điện phân muối. Công viên trên cao, khu vui chơi thiếu nhi, trường mẫu giáo, nhà trẻ, trường cấp 1 và 2 ngay khu căn hộ, khu trung tâm thương mại, phòng gym tiêu chuẩn 5* trong nhà và ngoài trời, khu thể thao bóng bàn, bi lắc... Tiềm năng tăng giá cao, khai thác cho thuê dễ dàng.

Xem thêm

Liên hệ:

070 292 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,79 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
38,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
HT Pearl Bình Dương, Đ. Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0702920660

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN+2WC 73m2 A-20-16 tầng 20 2,790 nhà mới 100% chưa sử dụng sổ sẵn hàng trực tiếp CĐT F0 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.