Tin đăng đã hết hạn.

Cần Bán 2PN SỔ sẵn. Giá 1.950 tỷ Dự án Bcons Suối Tiên ngay trạm Metro Suối tiên

Ngày đăng: 28/06/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán căn 2 phòng dự án Bcons Suối Tiên. Giá bán. 1.950 tỷ - Thiết kế. 2 phòng ngủ 2 vệ sinh - Tiện ích. Siêu thị, hồ bơi, công viên, cafe - Ngay làng đại học khu A trường an ninh, bách khoa, công nghệ thông tin.. Liên hệ xem nhà thực tế. 0937619331 Minh Tài

Xem thêm

Liên hệ:

093 761 ****

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

2 PN, 2 WC
51 m²
38,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Suối Tiên, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
MN

Minh Tài Novaland

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần Bán 2PN SỔ sẵn. Giá 1.950 tỷ Dự án Bcons Suối Tiên ngay trạm Metro Suối tiên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.