Tin đăng đã hết hạn.

RỔ HÀNG - Các căn hộ cần bán tại chung cư Stown Phúc An, LH: 0936027033

Ngày đăng: 25/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cập nhật rổ hàng các căn cần bán tại chung cư Stown Phúc An: - Căn 1: Diện tích 49m2, 2pn, 1wc, nhà trống... Giá 1.350 tỷ. - Căn 2: Diện tích 52m2, 2pn, 2wc, nhà trống... Giá 1.450 tỷ. - Căn 3: Diện tích 52m2, 2pn, 2wc, có nội thất... Giá 1.480 tỷ. - Căn 4: Diện tích 55m2, 2pn, 2wwc, có ít nội thất... Giá 1.480 tỷ. - Căn 5: Căn góc, diện tích 59m2, 2pn, 2wc, nhà trống... Giá 1.520 tỷ. ------------------- Các căn đều đã có sổ hồng riêng, vay ngân hàng nào cũng được, lãi suất từ 5.5% cố định 3 năm. Liên hệ xem nhà qua zalo số: 0936027033

Xem thêm

Liên hệ:

093 602 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

2 PN
52 m²
25,96 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết RỔ HÀNG - Các căn hộ cần bán tại chung cư Stown Phúc An, LH: 0936027033 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.