Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Charm Plaza Dĩ An 93m2, 3 ngủ, view hồ bơi, giá 2.1 tỷ

Ngày đăng: 25/06/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chung cư Charm Plaza Dĩ An, diện tích 93m2 (6.9m x 14m), căn góc, view thoáng.
Thiết kế hiện đại với 1 phòng khách, 3 phòng ngủ.
Vị trí mặt tiền Tỉnh lộ 743, trung tâm thành phố Dĩ An, Bình Dương, gần ngã tư 550, sân bay Tân Sơn Nhất, Aeon Mall, KCN VSIP.
Tiện ích đầy đủ: siêu thị, chợ, trường học, bệnh viện xung quanh, hồ bơi, gym, nhà trẻ, bãi xe rộng.
Giá chỉ 2.1 tỷ, rẻ nhất khu vực.
Pháp lý chuẩn, sổ hồng sẵn sàng, công chứng sang tên ngay.
Hỗ trợ vay ngân hàng tới 2 tỷ với lãi suất ưu đãi.
Liên hệ Trucquyenbds qua số điện thoại 0366691104 (có Zalo) để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

036 669 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,9m
Chiều sâu 14m
Mức độ giao dịch Gấp
Tiện ích Bể bơi, Khu để xe

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

3 PN
96.6 m²
21,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Charm Plaza, Đ. Tỉnh lộ 743, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
TN

Truc Quyen Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Charm Plaza Dĩ An 93m2, 3 ngủ, view hồ bơi, giá 2.1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.