Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 1 căn 3pn hướng Đông Nam 88m2 -chỉ 3.3 tỷ. lh 0989627447 Hương Trầm

Ngày đăng: 30/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Rổ hàng căn hộ HT Pearl giá gốc từ CDT T6/2025,3PN - 3.3Tỷ, đăng là có, gọi ngay: 0989627447Zalo, call, sms) luôn mở với người lạ. - 73m², 2PN + 2WC, chỉ 2.75 tỷ, Đông Nam, Full nội thất . - 89m², 3PN + 2WC, chỉ 3.3 tỷ, Đông Nam. - Duplex 45 m², chỉ 2.6 tỷ, Tây Bắc. - PenThouse 113m² chỉ 5 tỷ, Tây Nam. + Chỉ 10% nhận nhà ở ngay, nhà mới 100% trực tiếp chủ đầu tư. + Căn hộ đã có sổ hồng sở hữu lâu dài. + Ngân hàng hỗ trợ 80% tối đa 40 năm, ân hạn gốc 5 năm - hỗ trợ lãi 3 năm. Tiện ích đa dạng phục vụ cư dân: Hồ bơi skyview, công viên trên cao, khu vui chơi thiếu nhi, trường mẫu giáo, nhà trẻ, trường cấp 1 và 2 ngay khu căn hộ, khu trung tâm thương mại, khu gym thể thao,... Em Trầm hỗ trợ anh chị tìm căn nhà phù hợp với nhu cầu. Tư vấn như chính mình mua.

Xem thêm

Liên hệ:

098 962 ****

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

3 PN, 2 WC
89 m²
34,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
HT Pearl Bình Dương, Đ. Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
HT

Hương Trầm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 căn 3pn hướng Đông Nam 88m2 -chỉ 3.3 tỷ. lh 0989627447 Hương Trầm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.