Tin đăng đã hết hạn.

Mua nhà sang, đẹp, vừa túi tiền, thanh toán chỉ từ 9 triệu/tháng cho các bạn trẻ chỉ từ 820 triệu

Ngày đăng: 06/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Cách cầu vượt Linh Xuân, chợ Thủ Đức theo Quốc lộ 1K chỉ 3km; - Dự án nhìn trọn view hồ đá, làng đại học Thủ Đức; - Cách trung tâm thành phố Dĩ An, siêu thị Go, trường cấp 1, 2, 3 bán kính 2km; - Mua nhà tại chung cư HT Pearl vì: - Nhà còn mới, nguyên hiện trạng chủ đầu tư bàn giao; - Không gian cho gia đình trẻ mới lập gia đình đủ rộng rãi, thoáng đãng. - Tiện ích tầng 3 all inone chỉ từ 1 nút thang máy; - Sổ có sẵn; - Chính sách thanh toán linh hoạt, chỉ 30% (820 triệu) nhận nhà ở ngay; - Với chính sách ngân hàng cho vay lên tới 70%, lãi suất ưu đãi chỉ từ 6,5% (Thanh toán tiền lãi bằng tiền thuê nhà). - Gía trị gia tăng tài sản cao, tiềm năng khai thác cho thuê nhanh. - Và giỏ hàng căn hộ HT Pearl mà Em Phúc đang có: + 2PN giá 2.7 tỷ diện tích 71,8m2. - Và còn nhiều căn chưa kịp cập nhật lúc này; - Anh, chị quan tâm mua ở, mua đầu tư cho thuê, hoặc ký gởi sản phẩm liên hệ ngay Em Phúc HT Pearl nhé nhé: 0906314906 call, sms, zalo luôn mở tin nhắn người lạ. - Dẫn khách đi xem nhiệt tình, kín đáo xem thực tế dự án căn hộ mỗi ngày, kể cả ngoài giờ hành chính.

Xem thêm

Liên hệ:

090 631 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

2 PN, 2 WC
71.8 m²
37,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
HT Pearl Bình Dương, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
cP

chị Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mua nhà sang, đẹp, vừa túi tiền, thanh toán chỉ từ 9 triệu/tháng cho các bạn trẻ chỉ từ 820 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.