Tin đăng đã hết hạn.

Cập nhật giỏ hàng Penhouse căn hộ Dĩ An, view hồ đá, làng đại học, giá chỉ từ 5 tỷ, diện tích 104m2

Ngày đăng: 01/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Penhouse là dòng sản phẩm limited của mỗi dự án; - Tầng cao nhất của căn hộ; - Không gian rộng rãi, riêng tư cho gia đình; - Gía trị gia tăng tài sản, tích lũy đầu tư dài hạn; - Tầm view xa nhất, đón Anh sáng trọn vẹn nhất; - Thiết kế căn hộ theo sở thích, sang trọng, đẳng cấp,.. - Gía bán ở đây đang có: + Diện tích 104m2 giá 5,4 tỷ bao sổ; + Diện tích 145m2 giá từ 6,8 tỷ bao sổ; ... Anh, Chị quan tâm Penhouse liên hệ ngay Em Phúc nhé: 0906314906 Call, sms, zalo đều được. - Chi tiết thực tế, hình ảnh, bản vẽ, Anh Chị gọi ngay Em Phúc để được tư vấn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 631 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

5 PN, 4 WC
147 m²
44,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
HT Pearl Bình Dương, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
cP

chị Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cập nhật giỏ hàng Penhouse căn hộ Dĩ An, view hồ đá, làng đại học, giá chỉ từ 5 tỷ, diện tích 104m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.