Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 2PN hướng Đông Nam tầng 9, dự án New Galaxy trên đường Thống Nhất, Dĩ An. 0909436369

Ngày đăng: 15/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán căn 2PN hướng Đông Nam tầng 9 view hồ đá, dự án New Galaxy trên đường Thống Nhất, Dĩ An nằm trong làng đại học quốc gia TP HCM.
Bán lỗ 100tr trong tháng 5.
Giá HĐ: 2 tỷ 381.
Giá bán: 2 tỷ 281.
Đã thanh toán cho chủ đầu tư 51%.
Nhận nhà năm 2026.
Căn hộ Smarthome thiết kế thông minh, hiện đại.
Tiện ích: Trung tâm thương mại, hồ bơi, công viên, khu vui chơi, trường mầm non,...
Gần bến xe Miền Đông, Làng Đại Học, Go Dĩ An, UBND, VNVC,...
Liên hệ: 0909436369.

Xem thêm

Liên hệ:

090 943 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,28 tỷ

2 PN, 1 WC
62.77 m²
36,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
New Galaxy, Đ. Thống Nhất, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
TD

Thúy Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 2PN hướng Đông Nam tầng 9, dự án New Galaxy trên đường Thống Nhất, Dĩ An. 0909436369 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.