Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Opal Boulevard 3,7 tỷ, 71m2, view đẹp tại Kha Vạn Cân, An Bình, Dĩ An, Bình Dương

Ngày đăng: 13/05/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Opal Boulevard với diện tích 71m2, thiết kế 2PN + 2WC + bếp, hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt. Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ như điều hòa, tủ lạnh, giường... với giá 3,7 tỷ VND.

Ưu điểm nổi bật của căn hộ này chính là không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và tiện nghi hiện đại. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.

Khu vực xung quanh căn hộ có nhiều tiện ích như bệnh viện đa khoa hoàn hảo, các siêu thị như Winmart+, Bách Hóa Xanh, cùng với công viên và trường học, tạo điều kiện sống lý tưởng cho cả gia đình.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0933520308 - Trần Vi Kha.

Xem thêm

Liên hệ:

093 352 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
52,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Opal Boulevard, P. An Bình, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
K

Kha

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Opal Boulevard 3,7 tỷ, 71m2, view đẹp tại Kha Vạn Cân, An Bình, Dĩ An, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.