Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN, 1WC, 45m2 tại Charm Plaza, 1,15 tỷ, Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

Ngày đăng: 13/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Charm Plaza tọa lạc tại ĐT 743, Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương, mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi.

+ Căn hộ có diện tích 45m2 với 1PN và 1WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc người độc thân.
+ Hướng cửa chính Tây và ban công Đông Nam, đón ánh sáng tự nhiên và gió mát.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu.

+ Cách trường mầm non Tương Lai khoảng 1km, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em.
+ Cách siêu thị Bách Hóa Xanh 665 Lê Hồng Phong tầm 1,5km, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
+ Gần công viên Icon Central, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và vui chơi.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0327723369, liên hệ với Nguyễn Trung Hiếu.

Xem thêm

Liên hệ:

032 772 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

1,15 tỷ

1 PN, 1 WC
45 m²
25,56 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN, 1WC, 45m2 tại Charm Plaza, 1,15 tỷ, Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.