Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ charm city 2pn 2wc giá 1ty970 bao công chứng sang tên ngay

Ngày đăng: 25/04/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ charm City ngay Vincom Dĩ An cách Thủ Đức chỉ 2KM.
Thiết kế: 70m2 2PN 2WC
Giá bán 1ty970 BTP.
Full nội thất cao cấp đẹp lung linh
Căn hộ đã có sổ hồng sẵn...
Có ban công và logia riêng.
Giá trên bao gồm tất cả thuế phí không phát sinh thêm.

Vị trí: Ngã tư 550 đường DT 743B, ngay Vincom Plaza Dĩ An, Phường Dĩ An, TP. Dĩ An.

Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi ốc đảo 1000m, khu vui chơi trẻ em, thư viện, BBQ, sân vườn, Spa, Co. Op Food, Win Mart, GS25, 7 - Eleven, ngân hàng vietcom, MB, VIB...

Anh chị quan tâm liên hệ em xem nhà 24/24.

Xem thêm

Liên hệ:

090 485 ****

Vị trí bản đồ

1,97 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
28,14 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ charm city 2pn 2wc giá 1ty970 bao công chứng sang tên ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.