Tin đăng đã hết hạn.

CĂN ĐỘC QUYỀN SIÊU PHẨM HOT NHẤT TT AVIO - TT 9TR/Tháng sở hữu ngay Gà đẻ trứng vàng

Ngày đăng: 28/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

TT AVIO CĂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ: SỞ HỮU LÂU DÀI SẴN SÀNG SINH LỜI

Tặng ngay voucher full nội thất cao cấp. Vào là kinh doanh hoặc cho thuê liền tay.
Diện tích linh hoạt 27-49m², thanh toán nhẹ chỉ 9 triệu/tháng liên tục trong 7 năm. Tiền góp bằng tiền cho thuê
Đặc biệt: Cho phép đăng ký kinh doanh & ở, mua 1 lời 2.

Thiết kế chuẩn Nhật - Vận hành linh hoạt - Tối ưu kinh doanh.
100% căn có ban công, sáng thoáng như resort, tận hưởng không gian thư giãn mỗi ngày.
Vị trí vàng tầng tiện ích (Complex Floor) Kết nối khách hàng cực kỳ thuận tiện.

Số lượng giới hạn Liên hệ em Như để được hỗ trợ thông tin

Liên hệ Em Như: 0938 976 610

Xem thêm

Liên hệ:

093 897 ****

Vị trí bản đồ

900 triệu

27.67 m²
32,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
TT AVIO, Đ. ĐT 743C, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0938976610

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CĂN ĐỘC QUYỀN SIÊU PHẨM HOT NHẤT TT AVIO - TT 9TR/Tháng sở hữu ngay Gà đẻ trứng vàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.