Tin đăng đã hết hạn.

GIỎ HÀNG 57 CĂN HỘ "THẬT" MẶT TIỀN ĐẠI LỘ 1K, vốn chỉ từ 10% (nhận nhà ngay)- Quỹ căn "Hiếm" nhất

Ngày đăng: 23/04/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn 2PN - 62,5m2 chỉ từ 2.451 tỷ
Trả trước 10% - nhận nhà "Mới" ở ngay
Tặng Gói điện máy cao cấp: Tivi, tủ lạnh, máy giặc
Sổ hồng từng căn - Đã có sẵn - Sang tên ngay
Hỗ trợ vay 70% - Tự tin "an cư"

PHÚC ĐẠT TOWER -Mặt tiền 159 Quốc lộ 1K, Phường Đông Hoà, TP Dĩ An, tỉnh Bình Dương. (Đối diện chợ Đông Hòa, liền kề siêu thị GO Dĩ An)
Mật độ xây dựng chỉ 43,3% với các loại hình sản phẩm: Shophouse, căn hộ 1-3PN, Duplex, Penhouse.
Có 2 block cao 30 tầng - tổng 724 căn hộ đa dạng diện tích

Tiện ích nằm trong dự án:
Trường mầm non quốc tế, Siêu thị Coop Food, Trung tâm tiêm chủng VNVC, Hồ bơi, Phòng Gym, Phòng Sinh hoạt Cộng Đồng,....

Khởi công xây dựng: Ngày 15 tháng 08 năm 2020.
Thời gian bàn giao: Quý III năm 2023.
Pháp lý: Đã bàn giao 100% Sổ hồng.
Hình thức sở hữu: Người Việt Nam: Sổ hồng lâu dài.
Người nước ngoài: Sở hữu 50 năm theo luật pháp hiện hành.

Chỉ còn 20 căn view "Xịn nhất" có CK đến 10%. Anh chị đăng ký để nhận bảng giá các căn đẹp nhất và được hỗ trợ tham quan nhà thực tế ngay nhé!
----------------------------------------------------------
033.5555.189 - Phòng kinh doanh.
159 Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Thành phố Dĩ An, Bình Dương.

Xem thêm

Liên hệ:

033 555 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 159m
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

2 PN, 2 WC
62.5 m²
39,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Phúc Đạt Tower (Phúc Đạt Connect 2), Đ. Quốc lộ 1K, P. Đông Hòa, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0335555189

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết GIỎ HÀNG 57 CĂN HỘ "THẬT" MẶT TIỀN ĐẠI LỘ 1K, vốn chỉ từ 10% (nhận nhà ngay)- Quỹ căn "Hiếm" nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.