Tin đăng đã hết hạn.

1 căn duy nhất 1PN + tầng 6 siêu đẹp, không tìm ra căn khác giá chỉ 2,251 tỷ

Ngày đăng: 23/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

10% nhận nhà, chỉ 10% là xách vali vào ở, chỉ 10%.
View Metro Suối Tiên đi đâu cũng tiện.
Sổ hồng riêng cầm tay, khỏi lăn tăn.
DT 53.3m2, 2.251 tỷ.
Mua là có quà:
Tivi, tủ lạnh, máy giặt và 3 chỉ vàng.
Chiết khấu tới 7%(đã trừ vào giá), giảm thêm 1% nếu mua thêm 1 sản phẩm khác.

Người trẻ không mua giờ này thì chờ khi nào?
Inbox liền tay Căn đẹp không đợi lâu đâu nha!

Xem thêm

Liên hệ:

033 555 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

1 PN, 1 WC
53.3 m²
42,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Phúc Đạt Tower (Phúc Đạt Connect 2), Đ. Quốc lộ 1K, P. Đông Hòa, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0335555189

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 1 căn duy nhất 1PN + tầng 6 siêu đẹp, không tìm ra căn khác giá chỉ 2,251 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.