Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc hướng tài lộc - Bcons Green View 56m2, 2PN 2WC, giá 1 tỷ 850, hỗ trợ KH thủ tục tối đa

Ngày đăng: 23/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Em Bách BRE xin tổng hợp giỏ hàng chuyển nhượng view đẹp giá tốt, cắt lỗ tại dự án.

Với kinh nghiệm 11 năm làm trong ngành bất động sản tại Bình Dương, Bre xin cam kết minh bạch và uy tín cho khách hàng.

LH tư vấn nhanh: 0902 567 191 Bách Bre.

* Bán căn góc hướng tài lộc Bcons Green View.

* Căn góc 56m² 2PN 2WC.
* Giá chỉ 1 tỷ 850 triệu (Hỗ trợ KH thủ tục nhanh chóng).

* Tại sao đây là lựa chọn hoàn hảo.

* Căn góc thoáng mát hướng tài lộc.
- 2 mặt thoáng, đón ánh sáng & gió tự nhiên tràn ngập căn hộ.
- View đẹp, không gian sống thư thái tràn đầy sinh khí.

* Tiện ích nội khu đẳng cấp.
- Hồ bơi, phòng gym yoga, khu vui chơi trẻ em.
- Công viên nội khu, khu BBQ, nhà sinh hoạt cộng đồng.
- An ninh 24/7, bảo vệ cuộc sống yên bình.

* Vị trí vàng kết nối tiện lợi.
* Ngay mặt tiền QL1K Thuận tiện di chuyển TP. HCM, Biên Hòa, Dĩ An.
* 3 - 5 phút đến Vincom, Big C, Làng Đại học Quốc gia TP. HCM.
* Gần KCN Sóng Thần, Bệnh viện Hoàn Mỹ, chợ Đông Hòa.

* Pháp lý chuẩn chỉnh Hỗ trợ tài chính tối đa.
* Sổ hồng riêng Công chứng ngay.
* Vay lên đến 70%, lãi suất hấp dẫn.
---

Anh chị quan tâm xin liên hệ xem nhà ngay Hotline PKD: 0902 567 191 (Phone, Zalo, Mess).
Văn phòng ngay tại dự án - SH. 06 Chung cư Bcons Polygon.

Luôn vì cuộc sống chất lượng của khách hàng.

Hotline: 0902 567 191 Bách BRE (24/7).

* Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt mua.
- Đoàn Bách - Giám đốc công ty BĐS BRE.
- Địa chỉ văn phòng: SH. 06 Chung cư Bcons Polygon, 11A Bế Văn Đàn, P. An Bình, TP. Dĩ An.
- Số điện thoại: 0902 567 191.

Hiện ngân hàng đang cho vay tới 70% giá trị ngôi nhà và được hưởng lãi suất cực kì ưu đãi, chỉ 5,8%.

Liên hệ để được đội ngũ chúng tôi hỗ trợ thủ tục ngân hàng miễn phí.
Cam kết minh bạch và uy tín cho khách hàng là tiêu chí hàng đầu của chúng tôi.

Cảm ơn vì đã xem bài. Chúc quý khách hàng một ngày tốt lành.

Xem thêm

Liên hệ:

090 256 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

2 PN, 2 WC
56 m²
33,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Green View, Đ. Quốc lộ 1K, P. Đông Hòa, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
ĐB

Đoàn Bách

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc hướng tài lộc - Bcons Green View 56m2, 2PN 2WC, giá 1 tỷ 850, hỗ trợ KH thủ tục tối đa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.