Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Duplex 2 ngủ dự án Green Diamond Hạ Long

Ngày đăng: 28/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Giá đình tôi cần bán căn duplex 2 ngủ view thẳng biển tại dự án Green Diamond Hạ Long.
Căn hộ thông tầng diện tích 83m2 bao gồm 2 ngủ 2 vệ sinh.
Thiết kế độc đáo.
Nội thất nhà tôi làm cẩn thận.
Giá cần bán 3ty850.
Ảnh nội thất tôi để ở dưới.
Hiện tại đang chờ sổ đỏ của chủ đầu tư.
Liên hệ: 0912338000.

Xem thêm

Liên hệ:

091 233 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,85 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
46,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Green Diamond, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
nh

nguyễn thị huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Duplex 2 ngủ dự án Green Diamond Hạ Long - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.