Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 2PN, 2WC tại Bcons City, Dĩ An, 1,999 tỷ, 53m2

Ngày đăng: 16/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Bcons City tọa lạc tại Thống Nhất, Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.
Với thiết kế 2 phòng ngủ + 2 WC/PT + bếp, căn hộ này mang đến sự thoải mái và tiện lợi cho cư dân. Nội thất cơ bản được trang bị đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường, cùng nhiều tiện ích khác.

Giá bán 1,999 tỷ VND, căn hộ có diện tích 53m2, hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam, tận dụng tối đa ánh sáng tự nhiên và gió mát.

Địa điểm xung quanh.
- Gần siêu thị Winmart + , siêu thị Bách Hóa Xanh khu phố Bình Thung 2, và siêu thị 621.
- Thuận tiện đến trung tâm giáo dục Quốc phòng và An ninh - Đại học Quốc Gia Thành Phố Hồ Chí Minh, cùng Trường THCS Bình Thắng.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0944029339 hoặc gặp Đinh Quang Minh.

Xem thêm

Liên hệ:

094 402 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2 tỷ

2 PN, 2 WC
53 m²
37,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Bcons City, P. Đông Hòa, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
ĐM

Đinh Quang Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 2PN, 2WC tại Bcons City, Dĩ An, 1,999 tỷ, 53m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.