Tin đăng đã hết hạn.

GIÁ CĂN HỘ SƠ CẤP TẠI BÌNH DƯƠNG SẼ CHẠM MỐC 70 TRIỆU/M2? The Infinity Di An đang chỉ với 39 triệu

Ngày đăng: 03/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

CƠ HỘI ĐẦU TƯ HẤP DẪN: THE INFINITY DĨ AN CHỈ TỪ 39 TRIỆU/M

Thị trường bất động sản Bình Dương đang bước vào giai đoạn bùng nổ với mức giá sơ cấp ngày càng tăng cao. Đây là thời điểm vàng để sở hữu căn hộ tại The Infinity Dĩ An với mức giá chỉ 39 triệu/m, trước khi mặt bằng giá toàn khu vực tiếp tục leo thang!

MỨC GIÁ CĂN HỘ SƠ CẤP TẠI BÌNH DƯƠNG ĐANG TĂNG MẠNH

- Orchard Height (KĐT Sycamore, TP. Mới Bình Dương): 50 - 55 triệu/m

- Emerald 68 (Đại Lộ Bình Dương, TP. Thuận An): 65 triệu/m

- Astral City (La Pura) của Phát Đạt Corporation: 60 triệu/m

- Midori Park The Ten (Becamex Tokyu, TP. Thủ Dầu Một): 58 triệu/m

- Bcons City (Bcons): 45 triệu/m

- Green Tower (TBS Group): 68 - 70 triệu/m

So sánh với các dự án trên, The Infinity Dĩ An hiện có mức giá khởi điểm chỉ từ 39 triệu/m cơ hội đầu tư tiềm năng với dư địa tăng giá mạnh mẽ!

DĨ AN TÂM ĐIỂM PHÁT TRIỂN BẤT ĐỘNG SẢN 2025

Giá đất tại Dĩ An đang tăng trung bình 15-20%/năm nhờ hạ tầng bùng nổ và vị trí chiến lược giáp TP. Thủ Đức. The Infinity Dĩ An tọa lạc ngay trung tâm khu vực này, hưởng lợi trực tiếp từ sự phát triển vượt bậc của hạ tầng đô thị.

VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA KẾT NỐI HOÀN HẢO

- Mặt tiền đại lộ ĐT743 (8 làn xe) Ngã tư 550, chỉ 10 phút vào trung tâm TP.HCM

- Liền kề Vincom Plaza, tuyến Metro số 1 Giao thông siêu thuận tiện

- Khu dân cư hiện hữu với hơn 50.000 chuyên gia Nhu cầu mua & thuê cực lớn

THE INFINITY BIỂU TƯỢNG SỐNG CHUẨN RESORT NGAY TẠI DĨ AN

- Không gian sống đẳng cấp, kiến tạo phong cách sống thượng lưu

- Thiết kế sang trọng: 2 ban công tràn viền, căn hộ đón nắng, hứng gió, chan hòa thiên nhiên

- Hồ bơi điện phân muối NaCl: Công nghệ xanh, an toàn sức khỏe

- Cộng đồng cư dân hiện hữu: Chuẩn sống văn minh, an ninh 24/7

- Tiện ích nội khu cao cấp: Trung tâm thương mại, gym, spa, khu vui chơi trẻ em, nhà hàng, vườn treo

- Đầu tư thông minh Sinh lời bền vững

THE INFINITY DĨ AN KHÔNG CHỈ LÀ NƠI AN CƯ LÝ TƯỞNG MÀ CÒN LÀ CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI VƯỢT TRỘI

- Giá trị gia tăng mạnh mẽ nhờ hạ tầng phát triển

- Cộng đồng cư dân cao cấp Tỷ lệ lấp đầy nhanh chóng

- Giá khởi điểm chỉ từ 39 triệu/m Cơ hội vàng trong tầm tay!

- Pháp lý chuẩn chỉnh Đã có giấy phép mở bán, bảo chứng an toàn đầu tư

CƠ HỘI CÓ HẠN Chỉ còn 30 suất ưu đãi đầu tiên!

Ưu đãi hấp dẫn dành riêng cho khách hàng đăng ký sớm:

Hỗ trợ vay lên đến 70% Thanh toán chỉ 0.5%/tháng
Đặt chỗ ngay để giữ suất đầu tư tốt nhất!

Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết & giữ chỗ:
Hotline: 0901414689
Xem nhà mẫu & tư vấn trực tiếp

CƠ HỘI CHỈ ĐẾN MỘT LẦN ĐỪNG BỎ LỠ!

Xem thêm

Liên hệ:

090 141 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

2 PN, 2 WC
75.5 m²
38,41 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết GIÁ CĂN HỘ SƠ CẤP TẠI BÌNH DƯƠNG SẼ CHẠM MỐC 70 TRIỆU/M2? The Infinity Di An đang chỉ với 39 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.