Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CC tại Opal Boulevard căn Gốc 3,1 tỷ, 85 m2, 2PN, 2WC, đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 27/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Opal Boulevard là một căn hộ chung cư hiện đại nằm ở Kha Vạn Cân, An Bình, Dĩ An, Bình Dương. Căn hộ rộng 85 m2 với thiết kế tối ưu, bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Điểm đặc biệt của căn hộ này không chỉ nằm ở cấu trúc hợp lý mà còn ở phong thủy tốt, với hướng cửa chính và ban công đều hướng Đông Nam, giúp đón ánh sáng tự nhiên và gió mát. Giá bán của căn hộ là 3,1 tỷ VND, phù hợp với những ai tìm kiếm một nơi ở chất lượng với nhiều tiện ích xung quanh.

Địa điểm xung quanh:
- Bệnh viện: Bệnh viện đa khoa hoàn hảo
- Công viên: Công viên đường số 9
- Siêu thị: Siêu thị Bách hóa xanh 102A đường số 9, Winmart+, Siêu thị Bách hóa xanh
- Trường học: Hero Guitar Store - Shop đàn guitar Thủ Đức, Trường tiểu học Nguyễn Trung Trực, Trường tiểu học Nguyễn Văn Triết

Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Huỳnh Hữu Chí qua số điện thoại 0333520528.

Xem thêm

Liên hệ:

033 352 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

2 PN, 2 WC
85 m²
36,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Opal Boulevard, P. An Bình, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
HC

Huỳnh Hữu Chí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CC tại Opal Boulevard căn Gốc 3,1 tỷ, 85 m2, 2PN, 2WC, đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.