Tin đăng đã hết hạn.

Phú Đông Sky One - Căc góc diện tích lớn 72,9m2 - Trực tiếp CĐT - Tặng 1 năm PQL và 1 chỉ vàng

Ngày đăng: 19/03/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

SKYONE - Thanh toán chỉ 10% cho đến khi nhận nhà.

1. Chủ đầu tư: Phú Đông.
2. Địa chỉ dự án: Mặt tiền đường DT743D, phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương (cách Vincom Dĩ An 5 - 7 đi xe), 10p tới TPHCM thuận tiện đi học đi làm.
3. Thời gian nhận nhà: Quý 2/2026.
4. Tiện ích khi bàn giao: Hồ bơi nước ấm, phòng gym, yoga,...
Bên skyone có các dạng căn hộ là.
Duplex, 1PN + 1wC, 2PN 1WC, 2PN 2WC.
Hỗ trợ vay vốn ngân hàng lên đến 70% giá trị căn hộ.
Hỗ trợ lãi suất 0% và ân hạn gốc lên tới 24 tháng.
Tặng ngay 1 năm Phí Quản Lý và 1 chỉ vàng và nhiều chiết khấu hấp dẫn khác.
Liên hệ ngay chủ đầu tư - Như Quỳnh Phú Đông (Zalo/Call/SMS): 0901380893.

Xem thêm

Liên hệ:

090 138 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

2 PN, 2 WC
72.9 m²
32,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Him Lam Phú Đông, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
ĐQ

Đặng Như Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phú Đông Sky One - Căc góc diện tích lớn 72,9m2 - Trực tiếp CĐT - Tặng 1 năm PQL và 1 chỉ vàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.