Tin đăng đã hết hạn.

Chủ đi định cư bán gấp 2PN, Opal Boulevard, 98m2, Chỉ 3.6 tỷ, Đông Nam, Có Sổ, Gọi Bộ: 0981.244.296

Ngày đăng: 18/03/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Chủ đi định cư bán gấp 2PN, Opal Boulevard, 98m2, Chỉ 3.6 tỷ, Đông Nam, Có Sổ, LH: 0981.244.296(Zalo, Call, sms, Viber) luôn mở với người lạ.
Diện tích: 98m - 2PN + 2WC.

+ Giá: 3,6 tỷ (đã bao gồm thuế và phí), tính ra đơn giá chỉ từ 36tr/m2 đã bao gồm VAT.

+ Ban công: Đông Nam(View Mặt tiền Phạm Văn Đồng, Landmark 81).

+ Pháp lý: Đã có sổ hồng sở hữu lâu dài.

+ Ngân hàng hỗ trợ cho vay 70% - 80% giá trị căn hộ với lãi suất từ 6.3% thời hạn vay tối đa lên tới 30 năm.

- Gọi ngay Bộ: 0981.244.296(Zalo, Call, SMS, Viber) luôn mở với người lạ.

- Hỗ trợ tư vấn chọn căn giá tốt nhất, thủ tục hồ sơ vay ngân hàng, hỗ trợ thủ tục mua bán từ A - Z cho tới khi sang tên cho khách và buông sổ.

- Anh/Chị đến tại chung cư gặp ngay Em Bộ tại văn phòng công ty BDS Happy House Shophouse B1.01.07 ngay cạnh cửa hàng Bmart. Hỗ trợ xem nhà trực tiếp 24/24.

Ngoài ra em còn có thêm 1 số căn 2PN giá tốt như:
+ 77m2 - 2.8 tỷ, 2PN, Ban công Tây Bắc, View cầu vượt sóng thần Dĩ An.
+ 85m2 - 3.15 tỷ, 2PN, Ban công Đông Nam, Full Nội Thất, View Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng.
+ 89m2 - 3.15 tỷ, 2PN, Ban công Tây Bắc, View nội khu hồ bơi.

Xem thêm căn hộ tại đây: Www. Opal - phamvandong.com

Xem thêm

Liên hệ:

098 124 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,6 tỷ

2 PN, 2 WC
98 m²
36,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Opal Boulevard, P. An Bình, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
ĐT

Đậu Thị Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ đi định cư bán gấp 2PN, Opal Boulevard, 98m2, Chỉ 3.6 tỷ, Đông Nam, Có Sổ, Gọi Bộ: 0981.244.296 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.