Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi bán gấp Opal Boulevard, Chỉ 3.27 tỷ(Bao thuế phí) Có Sổ,View Landmark 81, Bộ:0981.244.296

Ngày đăng: 08/03/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán gấp Opal Boulevard, Chỉ 3.27 tỷ(Bao thuế phí) Đã có Sổ Hồng,View Landmark 81, Gọi ngay Bộ :0981.244.296(Zalo, Call, SMS) luôn mở với người lạ

+ Giá cực tốt: Chỉ 3.27 tỷ(Bao thuế phí) thiện chí gặp chủ nhà thương lượng thêm.

+ Căn hộ đã vào nội thất và đang cho thuê với mức giá 10tr/tháng.

+ Nằm ngay ở Block A, Với thiết kế mỗi sàn chỉ 9 căn/sàn.

+ Diện tích: 85m-2PN+2WC

+ Ban công (View Landmark 81, Quận 1 & Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng).

+ Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường Phạm Văn Đồng rộng 60m với 12 làn xe, di chuyển Bình Thạnh, Gò Vấp, sân bay Tân sân nhất 15-20 phút.

Tiện ích nội khu hiện đại:
+ Hồ bơi tràn bờ
+ Công viên cây xanh
+ Khu BBQ, khu vui chơi trẻ em
+ Phòng gym, spa, khu thương mại sầm uất
+ Tiện ích ngoại khu thuận lợi:
+ Chỉ 10 phút di chuyển đến trung tâm Thủ Đức
+ Gần hệ thống trường học, bệnh viện, siêu thị lớn
+ Kết nối nhanh chóng với các quận trung tâm qua tuyến đường Phạm Văn Đồng

+ Ngân hàng hỗ trợ vay 70%, giá trị căn hộ, lãi suất 5.8% thời hạn vay lên tới 30 năm.

Gọi ngay Bộ Opal 0981.244.296(Zalo, Call, SMS, Viber) xem nhà thực tế.

- Hỗ trợ tư vấn chọn căn giá tốt nhất, thủ tục hồ sơ vay ngân hàng, hỗ trợ thủ tục mua bán từ A - Z cho tới khi sang tên cho khách và buông sổ.

- Hỗ trợ xem nhà trực tiếp 24/24 hoặc anh/chị đến tại chung cư gặp ngay em Bộ tại văn phòng công ty BDS Happy House Shophouse B1.01.07.

Anh/Chị cũng có thể xem thêm tại đây: www.opal-phamvandong.com

Xem thêm

Liên hệ:

098 124 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,27 tỷ

2 PN
85 m²
38,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Opal Boulevard, P. An Bình, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
ĐT

Đậu Thị Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi bán gấp Opal Boulevard, Chỉ 3.27 tỷ(Bao thuế phí) Có Sổ,View Landmark 81, Bộ:0981.244.296 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.