Tin đăng đã hết hạn.

Thanh toán 330 triệu sở hữu căn hộ cao cấp ngay Metro cam kết thuê lại 12 triệu/tháng

Ngày đăng: 07/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

20 Suất nội bộ Cơ hội đầu tư sinh lời cực kỳ hấp dẫn!
Cam kết cho thuê 12 triệu/tháng, tổng thu nhập 288 triệu trong 2 năm!
Ưu đãi khủng khi mua căn hộ.
Voucher thanh toán trị giá 50 triệu.
Sổ hồng riêng, sở hữu lâu dài.
Miễn gốc, miễn lãi trong 12 tháng.
Thanh toán chỉ 2,5%/đợt cực kỳ dễ dàng.
Chiết khấu lên đến 4%.
Tặng ngay 1,5 chỉ vàng PNJ.
Tặng TV 55 - 65 inch.
Giảm 70% học phí tại trường liên cấp quốc tế ngay trong dự án.

Tại sao nên đầu tư vào Bcons City?
Vị trí chiến lược: Làng Đại Học Thủ Đức, mặt tiền Đại Lộ Thống Nhất, kết nối Metro, QL 1K, chỉ 15 phút về Quận 1.
Quy mô lớn: 5 tòa tháp, 27 tầng, 133 tiện ích đẳng cấp như trung tâm thương mại, khách sạn 4*, hồ bơi vô cực, công viên, trường học quốc tế.
Bàn giao căn hộ: Quý IV/2025.
Sở hữu lâu dài: Pháp lý sổ hồng từng căn.

Hỗ trợ tài chính lên đến 75%.
10 ngân hàng hỗ trợ vay: VCB, MB, BIDV, ACB, TP Bank, Public Bank...
Vay lên đến 75% giá trị căn hộ, trả góp linh hoạt tới 30 năm.

Xem thêm

Liên hệ:

090 946 ****

Vị trí bản đồ

1,6 tỷ

2 PN, 2 WC
51 m²
31,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons City, P. Đông Hòa, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0909466658

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thanh toán 330 triệu sở hữu căn hộ cao cấp ngay Metro cam kết thuê lại 12 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.