Tin đăng đã hết hạn.

Bcons Polaris gần ngay Phạm Văn Đồng 1PN 0 giá chỉ 1,799 tỷ view SG, tin thật đăng là có căn

Ngày đăng: 08/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

1PN1WC Bcons Polaris view Landmark trả trước 20% ký HDMB tại văn phòng CĐT, ngân hàng hỗ trợ 80%.
Diện tích: 41m2.
Tầng thấp, trung.
View công viên cây xanh nội khu.
Thiết kế: 1PN 1WC có ban công rộng rãi.
Nhận nhà: Quý I/2026 hoặc sớm hơn.
Ân hạn gốc đến khi nhận nhà, lãi ưu đãi.
Liên hệ em để biết thêm chi tiết và thương lượng giá.

Xem thêm

Liên hệ:

097 135 ****

Vị trí bản đồ

1,8 tỷ

1 PN, 1 WC
41 m²
43,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Polaris, P. Lê Trọng Tấn, P. An Bình, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
AT

Anh TIệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bcons Polaris gần ngay Phạm Văn Đồng 1PN 0 giá chỉ 1,799 tỷ view SG, tin thật đăng là có căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.