Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ New Lavida 2PN, full tiện ích, giá 1,338 tỷ Vay 70% LS 6%

Ngày đăng: 28/02/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ New Lavida Dĩ An Không gian sống lý tưởng dành cho gia đình trẻ!
--------------
Diện tích: 56m2 (2PN + 1WC).
Vị trí: ĐT 743C, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương.
Giá chỉ: 1,338 tỷ hỗ trợ vay 70% (lãi suất 6%/năm).
Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, công viên, trường mầm non, gần Vincom, bệnh viện Becamex.

Nhận nhà sau 3 tháng Liên hệ ngay để giữ suất giá tốt:
-------------
Giá bán từ chủ đầu tư Lê Phong - Nhận nhà trong năm Q3/2025.

Xem thêm

Liên hệ:

093 293 ****

Vị trí bản đồ

1,34 tỷ

2 PN
56 m²
23,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
New Lavida, P. Tân Đông Hiệp, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
Tc

Tên chưa cung cấp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ New Lavida 2PN, full tiện ích, giá 1,338 tỷ Vay 70% LS 6% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.