Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc Bcons Polaris view Landmark trả trước 20% ký HDMB có cam kết thuê 12 triệu/tháng

Ngày đăng: 20/02/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

2PN2WC căn góc Bcons Polaris view Landmark trả trước 20% ký HDMB tại văn phòng CĐT, ngân hàng hỗ trợ 80%.
Diện tích: 54m2.
Tầng trung.
View Landmark không bị chắn.
Thiết kế: 2PN2WC.
Nhận nhà: Quý I/2026 hoặc sớm hơn.
Ân hạn gốc đến khi nhận nhà, lãi ưu đãi.
Liên hệ em để biết thêm chi tiết và thương lượng giá.

Xem thêm

Liên hệ:

078 236 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,26 tỷ

2 PN, 2 WC
54 m²
41,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Polaris, P. Lê Trọng Tấn, P. An Bình, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0782366539

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc Bcons Polaris view Landmark trả trước 20% ký HDMB có cam kết thuê 12 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.