Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Dĩ An thanh toán chỉ 180tr đến khi nhận nhà.Chính sách cam kết thuê lại 8tr/1 tháng.

Ngày đăng: 07/12/2024

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Phú Đông Skyone - tháng mới - chính sách mới!
Vị trí dự án: Nằm trên mặt tiền đường DT743C, Dĩ An, Bình Dương.
- Lãi suất thanh toán sớm lên đến 7%/ năm.
- Chiết khấu cao nhất lên đến 7%.
- Chính sách cam kết thuê lại 96 triệu - 100 triệu / năm.
Có thể quy đổi sang 3% chiết khấu trừ trực tiếp vào giá.
Vào trang em để xem những cập nhật mới nhất về dự án Sky One nhé!
Skyone - nơi an cư lý tưởng cho tổ ấm hạnh phúc.
Xem thêm

Liên hệ:

033 668 ****

Vị trí bản đồ

1,67 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
30,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phú Đông Premier, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
TH

Trường Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Dĩ An thanh toán chỉ 180tr đến khi nhận nhà.Chính sách cam kết thuê lại 8tr/1 tháng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.