Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cắt lỗ 100tr, Bán căn 2PN2WC full nội thất. Bcons garden. 57m2, giá 1ty530 trọn sổ

Ngày đăng: 23/11/2024

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Mình chuyển về quận 7 nên cần nhượng lại căn hộ này
- Nhà như hình 100%
- Full nội thất
- Hướng Nam, tầng trung, view mát mẻ
-Sổ sẵn, công chứng ngay
- Hỗ trợ vay ngân hàng
- Giá 1ty530 bao hết thuế phí
Lh em Hiếu xem nhà nhé: 0985 566 ***
Xem thêm

Liên hệ:

098 556 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

1,53 tỷ

2 PN, 2 WC
57 m²
26,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Bcons Garden, Đ. Phạm Hữu Lầu, P. Dĩ An, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
MB

Minh Hiếu BDS

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cắt lỗ 100tr, Bán căn 2PN2WC full nội thất. Bcons garden. 57m2, giá 1ty530 trọn sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.