Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ The Eastgate Kim Oanh ngay làng học Thủ Đức căn studio giá 1.25 tỷ, LH: 0933 787 ***

Ngày đăng: 08/11/2024

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng
Cần bán căn hộ The Eastgate Kim Oanh ngay làng học Thủ Đức căn studio giá 1.25 tỷ LH: 0933 787 ***
- Căn hộ The East Gate (Metro Tower), đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương.
Vị trí đắc địa 2 mặt tiền: Đường Tân Lập và Liên Khu 3. Đối diện bến xe Miền Đông Mới và liền kề Làng Đại Học Thủ Đức, khu công nghệ cao quận 9.
Diện tích 44m², view sài gòn tầng cao thoáng mát.
Giá 1,25 tỷ bao thuế phí.
Tiện ích nội khu:
- Trung tâm thương mại.
- Hồ bơi.
- Trường mầm non.
- Phòng sinh hoạt cộng đồng.
- Cafe - nhà hàng, cửa hàng tiện lợi, vườn nướng BBQ.
- Khu vực tập thể dục.
- Khu vực vui chơi giải trí trong nhà và ngoài trời cho trẻ em.
Đặc biệt: Căn hộ xài toàn bộ thẻ từ và mã khoá, đội ngũ bảo vệ chuyên nghiệp nên đảm bảo an ninh tuyệt đối cho cư dân sinh sống tại đây.
Tiện ích liên kết:
- Liền kề bến xe Miền Đông mới.
- Kế bên bệnh viện Ung Bướu 2.
- Liền kề Ga Metro nên giao thông thuận tiện.
- Liền kề làng Đại Học Thủ Đức.
- Gần Khu công Nghệ cao Quận 9.
- Đầy đủ tiện ích như chợ, trường mầm non, cấp 1,2,3 và ngân hàng.
Sổ hồng vĩnh viễn.
- Mua dọn vào ở ngay hoặc cho thuê.
- Pháp lý: Đã có sổ, sang tên ngay.
- Liên hệ ngay để được hỗ trợ chọn sản phẩm vị trí đẹp.
Hotline: 0933 787 *** Ms Huê để tư vấn và xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

093 378 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

1 WC
44 m²
28,41 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ The Eastgate Kim Oanh ngay làng học Thủ Đức căn studio giá 1.25 tỷ, LH: 0933 787 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.