Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán chung cư Bcons Garden căn 2PN giá 1ty360 sổ hồng riêng hỗ trợ vay ngân hàng

Ngày đăng: 12/11/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Cần bán chung cư Bcons Garden ngay trung tâm thành phố Dĩ An loại 2PN 1WC. Diện tích 43m² có ban công. Nội thất cơ bản bếp hút mùi giàn phơi tủ quần áo.
Giá 1ty360 sổ hồng riêng vay ngân hàng thoải mái.
LH 0965 825 *** Ms. Diệu (zalo, viber).
Xem thêm

Liên hệ:

096 582 ****

Vị trí bản đồ

1,36 tỷ

2 PN, 1 WC
43 m²
31,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Garden, Đ. Phạm Hữu Lầu, P. Dĩ An, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
HD

Hoàng Thị Thái Diệu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán chung cư Bcons Garden căn 2PN giá 1ty360 sổ hồng riêng hỗ trợ vay ngân hàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.