Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần tiền bán gấp căn 1 và 2 phòng ngủ Bcons Polygon, bằng giá hợp đồng, hỗ trợ vay tối đa

Ngày đăng: 02/10/2024

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng
Chính chủ cần tiền gửi bán căn 1 và 2 phòng ngủ Bcons Polygon giá siêu tốt, nhà mới 100%
Căn 1 phòng ngủ: 41m², căn 2 phòng ngủ: 51-54m². Tầng đẹp, view thoáng, ko chắn view
Nhà mới bàn giao, sẵn tủ bếp trên dưới - máy lọc nước...
Căn 1pn: 1ty570 ( đã bao chi phí sang tên, sổ hồng ). Trả tiền mặt 480tr sang tên ngay
Căn 2pn: 1ty945 ( đã bao phí sang tên, sổ hồng ). Tiền mặt 650tr sang tên ngay
Ngân hàng cho vay lên đến 80%, lãi suất tốt, hồ sơ nhanh chóng
---------------------------
Tiện ích: Hồ bơi, khu vui chơi trẻ em, BBQ, Siêu thị, cafe,
Ngay Trục Phạm Văn Đồng thuận tiện di chuyển về Bình Thạnh, sân bay Tân Sơn Nhất, trung tâm thành phố
Cách trường tiểu học1km
Cách chợ 200m + Cách GIGAMALL 4km.
Cách BX Miền Đông ~5km.
---------------------------------------------
Sẵn giỏ hàng cho thuê giá tốt từ 5.5 triệu/tháng, sang nhượng chỉ từ 1ty570/căn
Liên hệ em Hạnh: 0933 263 *** đi xem nhà thực tế đúng căn.
Xem thêm

Liên hệ:

093 326 ****

Vị trí bản đồ

1,57 tỷ

1 PN, 1 WC
41 m²
38,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Polygon, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
0

0933263866

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần tiền bán gấp căn 1 và 2 phòng ngủ Bcons Polygon, bằng giá hợp đồng, hỗ trợ vay tối đa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.