Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán Bcons Garden căn hộ 2pn1wc diện tích 43m2 ban công Đông tứ trạch view nội khu thoáng mát

Ngày đăng: 12/11/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng
Cần bán Bcons Garden căn hộ 2pn1wc diện tích 43m² ban công Đông tứ trạch view nội khu nhà trống tầng trung
Giá 1ty350 full thuế phí, hỗ trợ vay bank
Ace xem nhà liên hệ e 0965 825 *** Diệu (có Zalo)
Xem thêm

Liên hệ:

096 582 ****

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

2 PN, 1 WC
43 m²
31,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Garden, Đ. Phạm Hữu Lầu, P. Dĩ An, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
HD

Hoàng Thị Thái Diệu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán Bcons Garden căn hộ 2pn1wc diện tích 43m2 ban công Đông tứ trạch view nội khu thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.