Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ cần 400tr sở hữu ngay căn hộ 2PN cao cấp ngay Ga Metro Số 1 - Bến Xe Miền Đông mới

Ngày đăng: 12/11/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
- Chỉ cần 400tr sở hữu ngay căn hộ 2PN cao cấp ngay Ga Metro số 1 - Bến xe Miền Đông mới.
- Vị trí căn hộ cực đẹp, mặt tiền Xa Lộ Hà Nội, đối diện bến xe Miền Đông, nhà Ga Metro.
- Tiện ích bán kính 300m trường học các cấp, làng đại học, chợ.
- Diện tích đa dạng 45 - 70m².
- Chỉ cần thanh toán 400tr chia nhỏ trong 8 tháng.
- Miễn gốc lãi 24tháng đến khi nhận nhà.
- Cho thuê 12tr/tháng.
Liên hệ ngay em Thương: 0901 895 *** để gửi thông tin chi tiết và xem nhà ạ.
Em cảm ơn quý anh chị xem tin.
Xem thêm

Liên hệ:

090 189 ****

Vị trí bản đồ

1,69 tỷ

2 PN, 2 WC
55 m²
30,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Bcons Suối Tiên, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
T

Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ cần 400tr sở hữu ngay căn hộ 2PN cao cấp ngay Ga Metro Số 1 - Bến Xe Miền Đông mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.