Tin đăng đã hết hạn.

Opal Boulevard đã có sổ hồng giá tốt 2.5-2.6 tỷ/căn không đăng ảo sale chính Opal, 0938 893 ***

Ngày đăng: 13/09/2024

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng
- Opal Boulevard đã bàn giao sổ hồng cho quý cư dân sau 1 năm bàn giao, tiện ích vượt trội chuỗi siêu thị cafe, gym đầy đủ.
- Dự án Opal Boulevard vị trí đường Phạm Văn Đồng tiện di chuyển thuận lợi kết nối vào trung tâm.
Rổ hàng nhiều căn giá cực tốt ngay dự án Opal hỗ trợ khách hàng xem tham quan 1 cách nhanh nhất. Liên Hệ Triều Opal Boulevard 0938 893 ***
- Căn 73m² - giá bán là 2.55 tỷ - ở tầng trung view hướng ban công Đông bắc - Bình Dương.
- Căn 72m² - tầng trung đã có nội thất bán 2.550 tỷ view Đông Nam - Hồ Bơi.
- Căn 74m² - tầng cao đã có nội thất bán 2.6 tỷ view Tây Nam - hướng view về TP.
- Căn 84m - 2 phòng ngủ, 2 WC giá bán 2.850 tỷ view nhìn về SG.
- Căn 84m² - 2 phòng ngủ, 2WC giá bán 2.9 tỷ đã có 1 ít nội thất hướng TP.
- Căn 85m² - 2 phòng ngủ - 2wc giá bán 2.75tỷ view hồ bơi.
- Căn 89m² - 2 phòng ngủ - 2wc giá bán 2.8tỷ view tây bắc view hồ bơi nội khu.
- Căn 95m² - 3PN - 2WC giá bán 3.25 tỷ nhà trống view TP.
- Căn 100m² - 3PN - 2WC giá bán 3.4 tỷ nhà trống view Đông Bắc - Bình Dương.
- Căn 107m² - 3PN - 2WC giá bán 3.55 tỷ - 3.7tỷ view Tây Nam Sài Gòn.
- Giá đã bao gồm thuế phí sang nhượng, Sổ Hồng lâu dài.

- Và còn nhiều căn giá tốt, hợp hướng, hợp view quý khách hàng Liên Hệ Hotline: 0938 893 ***
http://www.opa-boulevard.com

Cảm ơn anh chị đã xem tin, nếu có nhu cầu thì liên hệ ngay em để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà 1 cách tốt nhât.
Xem thêm

Liên hệ:

093 889 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
33,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương, Opal Boulevard, Đ. Kha Vạn Cân, P. An Bình, Tx. Dĩ An, T. Bình Dương
TL

Triều Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Opal Boulevard đã có sổ hồng giá tốt 2.5-2.6 tỷ/căn không đăng ảo sale chính Opal, 0938 893 *** - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.