Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp CC 2PN, 2WC tại Khu đô thị mới Tân Tây Đô, 3,35 tỷ, 62m2

Ngày đăng: 28/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet tại Khu đô thị mới Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Huyện Đan Phượng, Hà Nội. + Diện tích 62m2, thiết kế hợp lý, không gian sống thoáng đãng. + Giá bán 3,35 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. + Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường. + Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, đón gió và ánh sáng tự nhiên. Chi tiết dự án: + Vị trí: Xã Tân Lập, huyện Đan Phượng, cách trung tâm Hà Nội 7km, gần khu công nghiệp Nam Thăng Long và cầu Diễn. + Nhà đầu tư: Công ty CP Bất động sản Hải Phát. + Tiện ích: Trường học, trung tâm thương mại, chăm sóc sức khỏe, bể bơi, ngân hàng, sân chơi, vườn trẻ. + Thiết kế gồm 6 tòa cao ốc cao từ 18 đến 25 tầng, nhà liền kề và biệt thự diện tích từ 95-250m2. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như công viên 3-2, siêu thị T-Mart, Winmart Hoài Đức, và Học viện Khoa học Quân sự. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0795768768 - Vũ Anh Ngọc.

Xem thêm

Liên hệ:

079 576 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,35 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
54,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Tân Tây Đô, H. Đan Phượng, Tp. Hà Nội
CH

Chị Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp CC 2PN, 2WC tại Khu đô thị mới Tân Tây Đô, 3,35 tỷ, 62m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.